Toàn Quốc Dây nhảy quang Single Mode MTP-MTP 12 sợi đầu đực

Mã Tin: 1281

Quynhvtx

Mới
Tham gia
11/12/21
Bài viết
8
Bấm để hiện số 0989395445 Bình Luận (1)
Dây nhảy quang loại Single mode 12 sợi đầu Famale MTP (Female) – MTP (Female) được sử dụng trong các hệ thống 10G/40G/100G trong các trung tâm dữ liệu, với suy hao cực thấp đảm bảo tín hiệu đường truyền thông suốt và ổn định,
Dây nhảy quang MTP-MTP VTX
Dây nhảy quang MTP-MTP VTX chiều dài tùy chọn
Dây nhảy quang MTP-MTP có thiết kế chắc chắn với bán kính uốn cong tối thiểu 10mm, tải trọng kéo đến 50N, độ bền cơ học rất cao
Ứng dụng của dây nhảy quang SM MTP-MTP
Ứng dụng của dây nhảy quang SM MTP-MTP trong hệ thống dữ liệu trung tâm
Dac-tinh-day-nhay-MTP-MTP.png

Dây nhảy quang MTP-MTP VTX
 
T

Thuyanh5499

Guest
🔥 Học online nhưng con toàn chơi game - phải làm sao❓
❌ Covid quay trở lại đúng năm học mới, trẻ phải bắt đầu năm học mới với chương trình học online thay vì đến trường học.
💦Thế nhưng vì bố mẹ đi làm cả ngày, con học online không ai giám sát. Rất nhiều con không học mà chỉ chơi game hay vào những trang web linh tinh không thể kiểm soát trong giờ học 😥😥😥
💦 Bố mẹ chưa biết làm thế nào để bảo vệ và giám sát con???
>>> Hãy để PHẦN MỀM DIỆT WEB ĐEN #VAPU đồng hành cùng bố mẹ, với các tính năng:
📌 Cài đặt khung giờ con được sử dụng máy tính
📌 Cài đặt khung giờ con được phép vào mạng
📌 Tự động chặn tất cả web đen, web s**, game online
📌 Tự động khoá các Game offline cài trên máy tính (New!)
📌 Tuỳ chọn chặn mạng xã hội Facebook, youtube
📌 Theo dõi nhật ký truy cập Internet của con
📌 Tự động chụp ảnh màn hình máy tính và gửi email báo cáo hàng ngày cho bố mẹ
📌 Tự động cập nhật danh sách web đen, game online trên mạng hàng ngày về máy bằng hệ thống AI từ máy chủ.
📌 Và nhiều tính năng khác
Lúc ở nhà bố mẹ có thể mở những web đã chặn phục vụ cho bản thân, khi đi làm thì cài chế độ khoá web, khoá game. Hàng ngày bố mẹ đi làm vẫn có thể biết từng phút con vào máy tính làm gì dễ dàng.
👉 Tiện lợi số 1 phải không bố mẹ 👍
💰 Giá sử dụng #FULL_TÍNH_NĂNG chỉ #500K cho 12 tháng - chỉ 42K mỗi tháng. Bố mẹ hãy inbox ngay để có được giải pháp bảo vệ con yêu của bạn !
——
☎Liên hệ :
Mr. Thắng - 0983.815.978
Email: vapu.sales@gmail.com
🔔Website:http://www.vapu.com.vn/

View attachment 72
 

Tìm kiếm bài viết theo id

Chợ Phan Rang - Kênh Mua Bán Rao Vặt Miễn Phí
Nhóm Công khai 10K thành viên

Thành viên trực tuyến

Top